วันพฤหัสบดีที่ 19 ตุลาคม 2566 เวลา 10.30 น. นายอดุลย์ ภูปลื้ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย เพชรบูรณ์ เพื่อมอบนโยบายแนวทางในการจัดการเรียนการสอนที่มีคุณภาพ สอดคล้องกับบริบทของโรงเรียน พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกับผู้บริหารสถานศึกษาและครู ตลอดจนรับทราบปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงานและให้คำปรึกษา และสร้างขวัญกำลังใจในการจัดการเรียนการสอนให้มีประสิทธิภาพต่อไป โดยมี นายรัชชาพงษ์ อยู่สุข ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย เพชรบูรณ์ และคณะครูร่วมให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย เพชรบูรณ์ อำเภอเมืองเพชรบูรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6187-1-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6192-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6198-1-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6210-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6212-1-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6227-1-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6229-1-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6232-1-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6239-718x480.jpg)
![](https://www.pnb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6245-1-718x480.jpg)
ความเห็นล่าสุด