วันที่ ๒๙ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๓๐ น. นายประสิทธิ์ อินวรรณา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๔๐ พร้อมด้วย จ.ส.อ. สมบูรณ์ ถนอมพลกรัง ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดเพชรบูรณ์ (กศจ.) ครั้งที่ ๑๔ / ๒๕๖๓ โดยมีนายกฤษณ์ คงเมือง ผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น ๑ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเพชรบูรณ์
![ในภาพอาจจะมี 1 คน, กำลังนั่ง](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/133769876_1771033613044325_1292719736431096624_o.jpg?_nc_cat=105&ccb=2&_nc_sid=0debeb&_nc_eui2=AeGA-8hi3GeukWYSvzEFUJ22fYAEeEJuYTl9gAR4Qm5hOUngdooxq9NYx5YvA94T_CdATKY5X3dpJH-KjnsGwinK&_nc_ohc=PfE0L0FPUlUAX-p8N1o&_nc_ht=scontent.fbkk10-1.fna&oh=865dc8c3acac7b47ec183d2d694b3f2f&oe=601A7F3C)
![ในภาพอาจจะมี หนึ่งคนขึ้นไป, ผู้คนกำลังนั่ง และสถานที่ในร่ม](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/133355341_1771033699710983_9153370062456399921_o.jpg?_nc_cat=108&ccb=2&_nc_sid=0debeb&_nc_eui2=AeHshPtjbBmaR2NQBQtD4iphjLC9hXT3XoWMsL2FdPdehV59yW1g21TzdF2EIUArmD-FyosTVy0COBefYH9CK-Lr&_nc_ohc=9TvQW_7VuXcAX9NHNQ2&_nc_ht=scontent.fbkk10-1.fna&oh=d170aae94978722029fa2bd5eed3be16&oe=601B477A)
![ในภาพอาจจะมี 1 คน](https://scontent.fbkk14-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/133737876_1771033789710974_312661663968645095_o.jpg?_nc_cat=106&ccb=2&_nc_sid=0debeb&_nc_eui2=AeFuabycPyhWJ-Lvhbma8qdqkZcED-rh6_uRlwQP6uHr-40slHAenY6Jl1BFo1vweD6CM2hat4WkkHkOxKbnWqC-&_nc_ohc=ubl7ytgvieUAX9AjBo5&_nc_ht=scontent.fbkk14-1.fna&oh=83bbccd8b09d6414fc20a2752eef74a8&oe=601ACEE4)
![ในภาพอาจจะมี 3 คน, ผู้คนกำลังนั่ง](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/133068519_1771033823044304_4979482738949330208_o.jpg?_nc_cat=102&ccb=2&_nc_sid=0debeb&_nc_eui2=AeFeyTWQZMXM2Sc8-JplxKOQEiUX3_Pwl6sSJRff8_CXqyUsUwAC25E5Pb0Lv3wCn0HR8C8yjQPNycYp4SZbL_rh&_nc_ohc=G3pOTzx0QsMAX9oYo7l&_nc_ht=scontent.fbkk10-1.fna&oh=0c397f860aafe528f2130214b46a1047&oe=601951DC)
![ในภาพอาจจะมี 1 คน, กำลังนั่ง](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/133747807_1771033716377648_656741646804267119_o.jpg?_nc_cat=110&ccb=2&_nc_sid=0debeb&_nc_eui2=AeF98H1mxtVGML8VGutuv2by0HUI0h6H4ZrQdQjSHofhmqG54zM04-bTIRaI421kI3bDdcAIY5Vf7iWCCo8HUpa-&_nc_ohc=wPVCRHDTw5QAX_HEmWg&_nc_ht=scontent.fbkk10-1.fna&oh=60a2ce7572d370e4a689f84906f0c848&oe=601CA8F9)
ความเห็นล่าสุด